Nhà
>
các sản phẩm
>
Vòng trượt công nghiệp
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | CE,RoHS,ISO9001,UL |
| Số mô hình | ECN000-16P1 |
ECN060-C-08P4 là vòng trượt chổi than CENO với 8 mạch điện. CENO Electronics có kinh nghiệm dày dặn trong thiết kế và sản xuất bộ thu trung tâm dòng điện cao, chúng tôi đảm bảo hoàn toàn khả năng quá tải dòng điện của mỗi vòng mạch, từ đó đảm bảo tính ổn định lâu dài của truyền tải dòng điện. Về kích thước sản phẩm, chúng tôi tuân thủ triết lý thiết kế ưu tiên sự nhỏ gọn và chính xác. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
| Thông số kỹ thuật ECN060-C-08P4 | |
|---|---|
| Dòng điện & Mạch | 8 mạch * 25A |
| Điện áp định mức | 0 ~ 230 VAC/VDC |
| Điện áp chịu đựng | ≥ 1000VAC@50Hz |
| Điện trở cách điện | ≥ 500MΩ@500VDC |
| Sóng điện trở tiếp xúc | ≤ 30mΩ |
| Nhiệt độ làm việc | -20°C~+60°C |
| Độ ẩm làm việc | 60 %RH |
| Cấp bảo vệ IP | IP00 |
| Tốc độ hoạt động | 0~200rpm |
| Đường kính trong | Ø60mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Đồng-Graphite |
| Vật liệu vỏ | Hợp kim nhôm |
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt tham gia nghiên cứu và phát triển, sản xuất và kinh doanh. Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và dụng cụ kiểm tra có độ chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậy. Nhà máy của chúng tôi có diện tích 3000 mét vuông và tọa lạc tại Thâm Quyến, Trung Quốc.
ISO9001, CE, RoHS, UL, Chống cháy nổ
Các thành viên trong đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm về công nghệ vòng trượt. Người vận hành thực hiện các quy trình quan trọng đều được đào tạo nội bộ đủ điều kiện.
Chào mừng bạn đến tham khảo ý kiến của chúng tôi với các yêu cầu của bạn đối với bất kỳ hệ thống quay 360° nào. Chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ một cửa và phản hồi nhanh chóng các yêu cầu của bạn.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào