Nhà
>
các sản phẩm
>
Vòng trượt công nghiệp
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | CE,RoHS,ISO9001,UL |
| Số mô hình | ECN005-02P3-03S-02EM-B |
ECN005-02P3-03S-02EM-Blà CENO Ethernet Signal Slip Ring với điện và cấu trúc lỗ.Giải pháp vòng trượt Ethernet của Ceno đã được phát triển để cung cấp các sản phẩm đáng tin cậy để cho phép chuyển giao thức Ethernet thông qua một giao diện xoayCác thiết kế sáng tạo đáp ứng thách thức của sự phù hợp trở ngại, kiểm soát crosstalk và quản lý mất mát.Một loạt các giải pháp sản phẩm được cung cấp với sự kết hợp của dữ liệu và sức mạnh trong nhiều cấu hình cơ học để đáp ứng nhu cầu của bạn.
| Dòng điện và mạch | 2 * 15A; 1 * RS485; 2 * 100M Ethernet |
| Điện áp định số | 0 ~ 24 VAC/VDC |
| Sức mạnh dielectric | ≥ 300VAC@50Hz |
| Chống cô lập | ≥ 100MΩ@300VDC |
| Sóng kháng tiếp xúc | ≤ 30mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+60°C |
| Độ ẩm làm việc | 60 % RH |
| Mức bảo vệ IP | IP51 |
| Tốc độ vận hành | 0~60 vòng/phút |
| Chiều kính bên trong | Ø5mm |
| Chiều kính bên ngoài | Ø48mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Kích thước và chiều dài dây chì | Theo yêu cầu |
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt tham gia nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán hàng.Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và các dụng cụ thử nghiệm chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậyKhu vực cơ sở bao gồm 3000 mét vuông và nằm ở Thâm Quyến Trung Quốc.
ISO9001, CE, RoHS, UL, chống nổ
Thành viên trong đội ngũ kỹ thuật có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực vòng trượt.
Chào mừng bạn tham khảo ý kiến của chúng tôi với yêu cầu của bạn cho bất kỳ hệ thống xoay 360 °. Chúng tôi sẽ cung cấp một dịch vụ dừng lại để bạn kịp thời trả lời các câu hỏi của bạn.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào