Nhà
>
các sản phẩm
>
Vòng trượt công nghiệp
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | CE,RoHS,ISO9001,UL |
| Số mô hình | ECN000-16P1 |
ECN000-16P1là vòng trượt công nghiệp CENO với mạch điện được thiết kế cho môi trường nhiệt độ thấp từ -30 °C đến +80 °C cho các hệ thống công nghiệp.Chức năng chính của vòng trượt công nghiệp là cung cấp năng lượng liên tục và ổn định và truyền tín hiệu cho các cơ thể quayVòng trượt đảm bảo truyền tín hiệu điện và dữ liệu không bị cản trở trong quá trình quay thiết bị bằng cách kết nối các bộ phận quay và cố định.
| Parameter | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Dòng điện và mạch | 16 × 5A; 4 × Sợi chắn |
| Điện áp định số | 0 ~ 60 VAC/VDC |
| Sức mạnh dielectric | ≥100VAC@50Hz |
| Chống cô lập | ≥ 100MΩ@120VDC |
| Sóng kháng tiếp xúc | ≤ 10mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C ~ +80°C |
| Độ ẩm làm việc | 60 % RH |
| Mức bảo vệ IP | IP51 |
| Tốc độ vận hành | 0 ~ 250 vòng/phút |
| Chiều kính bên ngoài | Ø86mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Kích thước và chiều dài dây chì | Theo yêu cầu |
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt tham gia nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán hàng.Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và các dụng cụ thử nghiệm chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậyCơ sở của chúng tôi bao gồm 3000 mét vuông và nằm ở Thâm Quyến, Trung Quốc.
ISO9001, CE, RoHS, UL, chống nổ
Các thành viên trong nhóm kỹ thuật của chúng tôi có hơn 10 năm kinh nghiệm trong công nghệ vòng trượt.
Chào mừng bạn tham khảo ý kiến của chúng tôi với yêu cầu của bạn cho bất kỳ hệ thống xoay 360 °. Chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ một cửa và trả lời các câu hỏi của bạn một cách kịp thời.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào