Nhà
>
các sản phẩm
>
Khớp quay tần số vô tuyến
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | ISO9001,CE,RoHS,UL |
| Số mô hình | ECN000-09P2-19S-02EG-01R |
Tích hợp RF Slip Ring với Encoder Ethernet Signal và Radio Frequency Rotary Joint
ECN000-09P2-19S-02EG-01R là vòng trượt tích hợp CENO kết hợp điện năng, mã hóa, CANBUS, Ethernet và tín hiệu yếu.CENO tích hợp vòng trượt có thể được tích hợp chặt chẽ với các mô-đun truyền khác nhau để tạo thành một giải pháp kết nối xoay đa chức năng, đặc biệt được sử dụng trong các hệ thống phức tạp. Có thiết kế mô-đun, hỗ trợ các kết hợp kênh khác nhau và tùy chỉnh tùy chọn. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với nhóm chuyên gia CENO.
Thông số kỹ thuật
| ECN000-09P2-19S-02EG-01RThông số kỹ thuật | |
| Dòng điện và mạch | 9 * 10A; 2 * 7A; 1 * Mã hóa; 1 * CANBUS; 2 * tín hiệu Ethernet; 6 * tín hiệu |
| Điện áp định số | 0 ~ 220 VAC/VDC |
| Sức mạnh dielectric | ≥ 1000VAC@50Hz; 300VAC@50Hz |
| Chống cô lập | ≥ 500MΩ@500VDC; ≥ 100MΩ@100VDC |
| Sóng kháng tiếp xúc | ≤ 70mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ + 55°C ((W); -30°C ~ + 65°C ((S) |
| Độ ẩm làm việc | 95% RH |
| Mức bảo vệ IP | IP51 |
| Tốc độ vận hành | 0~60 vòng/phút |
| Chiều kính bên trong / bên ngoài | Ø38.1mm / Ø76mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý / vàng sang vàng |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| RF | Các thông số |
| Phạm vi tần số | DC-18GH |
| Loại kết nối | SMA - F ((50Ω) |
| Mất tích nhập | ≤0,3dB |
| Tỷ lệ mất tích chèn | ≤ 0,05dB |
| VSWR, tối đa | ≤ 125 |
| VSWR WOW, tối đa | ≤ 0.05 |
| Công suất đỉnh trung bình | 100w@DC-2GHz; 50w@DC2-8GHz; 250w@DC8-15GHz; 20w@DC15-18GHz |
Đặc điểm
1 Tích hợp mã hóa, Canbus, Ethernet, RF và điện năng
2 tín hiệu RF lên đến 1 - 8 kênh
3 Giao tiếp ổn định, không có mã chuỗi
4 Cài đặt dễ dàng & Bảo trì miễn phí
Ứng dụng
1 ăng-ten radar
2 Video độ nét cao
3 Trạm mặt đất vệ tinh
4 Hệ thống EMC
5 Thiết bị y tế
Tùy chọn
1 Vòng mạch, điện áp, dòng điện
2 tín hiệu và dữ liệu
3 Liên hệ / Vật liệu nhà
4 Mức độ bảo vệ
5 Tốc độ làm việc và nhiệt độ
Sơ đồ phác thảo
![]()
Tại sao với CENO
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt tham gia nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán hàng.Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và các dụng cụ thử nghiệm chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậyKhu vực cơ sở bao gồm 3000 mét vuông và nằm ở Thâm Quyến Trung Quốc.
![]()
Chứng nhận
ISO9001, CE, RoHS, UL, chống nổ
CENO lợi thế
Thành viên trong đội ngũ kỹ thuật có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực vòng trượt. Các nhà điều hành làm việc trên quy trình quan trọng đều có trình độ đào tạo nội bộ.
Dịch vụ CENO cung cấp
Dịch vụ tư vấn 24 giờ 7 ngày.
Sản xuất hàng loạt và tùy chỉnh.
Giải pháp cung cấp cho hệ thống xoay 360 °.
Chào mừng bạn tham khảo ý kiến của chúng tôi với yêu cầu của bạn cho bất kỳ 360 ° hệ thống xoay. Chúng tôi sẽ cung cấp một dịch vụ dừng lại cho bạn kịp thời trả lời các câu hỏi của bạn.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào