Nhà
>
các sản phẩm
>
Khớp quay tần số vô tuyến
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | ISO9001,CE,RoHS,UL |
| Số mô hình | ECN000-06P1-06S-01R |
Vòng trượt tích hợp công suất nhiệt độ thấp với khớp nối quay tần số vô tuyến
ECN000-06P1-06S-01R là vòng trượt tích hợp CENO kết hợp mạch nguồn và 1 kênh RF với tần số DC~30GHz phù hợp với môi trường từ -55°C đến +85°C. Vòng trượt tích hợp CENO là giải pháp kết nối quay đa chức năng tích hợp cao các mô-đun truyền dẫn khác nhau như vòng trượt nguồn, cổng kết nối, giao diện quay RF và kênh thủy lực/khí nén. Chúng được thiết kế đặc biệt để truyền tải đồng thời điện, ánh sáng, tín hiệu và chất lỏng/khí trong các hệ thống phức tạp. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với chúng tôi
Thông số kỹ thuật
| ECN000-06P1-06S-01RThông số kỹ thuật | |
| Dòng điện & Mạch | 6 *10A; 6 * Tín hiệu |
| Điện áp định mức | 0 ~ 240 VAC/VDC |
| Điện áp chịu đựng | ≥500VAC@50Hz |
| Điện trở cách điện | ≥500MΩ@500VDC |
| Sóng điện trở tiếp xúc | ≤ 10mΩ |
| Nhiệt độ | -40°C~+70°C(W); -55°C~+85°C (S) |
| Độ ẩm làm việc | 60 %RH |
| Cấp bảo vệ IP | IP61 |
| Tốc độ hoạt động | 0~60rpm |
| Đường kính ngoài | Ø56mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Vật liệu vỏ | Thép không gỉ |
| RF | Thông số |
| Kênh | 1 |
| Dải tần số | DC-30GHz |
| Công suất (18GHz) | 20w@18GHz |
| VSWR, tối đa |
1.35@DC~8GHz; 1.75@DC8~18GHz; 2.5@DC18~30GHz |
| VSWR WOW, tối đa | 0.15 |
| Suy hao chèn, tối đa | 0.15dB |
| Thay đổi pha 360°, tối đa | 1.5dB |
Đặc điểm
1 Kênh RF tùy chọn lên đến 8
2 Mạch nguồn 1 - 300 tùy chọn
3 Hiệu suất ổn định, chức năng đa dạng
4 Phù hợp nhiệt độ thấp -55°C~+85°C
5 Lắp đặt dễ dàng & Bảo trì miễn phí.
Ứng dụng
1 Anten Radar
2 Video HD
3 Trạm mặt đất vệ tinh
4 Thiết bị truyền dẫn
5 Thiết bị y tế
Tùy chọn
1 Mạch, Điện áp, Kênh
2 Dải tần số
3 Cấu trúc
4 Cấp bảo vệ
5 Tốc độ & nhiệt độ làm việc
Bản vẽ phác thảo
![]()
Tại sao chọn CENO
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt, chuyên nghiên cứu và phát triển, sản xuất và kinh doanh. Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và dụng cụ kiểm tra có độ chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậy. Diện tích nhà máy bao phủ 3000 mét vuông và đặt tại Thâm Quyến, Trung Quốc.
![]()
Chứng nhận
ISO9001,CE,RoHS,UL,Chống cháy nổ
Ưu điểm CENO
Các thành viên trong đội ngũ kỹ thuật có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực vòng trượt. Người vận hành thực hiện các quy trình quan trọng đều được đào tạo nội bộ đủ tiêu chuẩn.
Dịch vụ CENO cung cấp
Dịch vụ tư vấn 24 giờ, 7 ngày.
Sản xuất hàng loạt và tùy chỉnh.
Cung cấp giải pháp cho hệ thống quay 360°.
Chào mừng bạn đến tham khảo ý kiến chúng tôi với các yêu cầu của bạn cho bất kỳ hệ thống quay 360° nào. Chúng tôi sẽ cung cấp dịch vụ một cửa để phản hồi kịp thời các yêu cầu của bạn.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào