Nhà
>
các sản phẩm
>
Sợi quang quay
>
|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | CE,RoHS,ISO9001,UL |
| Số mô hình | ECN000-01S-01F-D |
High Speed tích hợp FORJs Slip Ring với HDMI và Fiber Optic Rotary Joint
ECN000-01S-01F-D là vòng trượt tích hợp CENO kết hợp 1 mạch tín hiệu HDMI và 1 ống nối quay sợi quang, có thể quay liên tục với tốc độ 6000rpm.Vòng trượt tốc độ cao CENO sử dụng công nghệ tiên tiến để đảm bảo độ đồng tâm caoCác phương pháp xử lý cấu trúc đặc biệt được sử dụng tại điểm tiếp xúc stator - rotor để đảm bảo hiệu suất ổn định ở tốc độ cao.Thiết bị thử nghiệm không phá hủy, và kiểm tra dòng điện eddy.
Đặc điểm
11-50 kênh chojs là tùy chọn
2 Tốc độ làm việc của cabin là 20000rpm
3 Công nghệ không tiếp xúc và truyền ổn định, không có mã chuỗi
4 Cài đặt dễ dàng & Bảo trì miễn phí
Ứng dụng
1 Camera an ninh
2 Thiết bị y tế
3 Kiểm tra dòng điện Eddy
4 Kiểm tra không phá hủy
5 Hydrophone quang học
Tùy chọn
1 Vòng mạch, điện áp, kênh
2 Chiều dài và kích thước dây
3 Liên hệ / Vật liệu nhà
4 Mức độ bảo vệ
5 Tốc độ làm việc và nhiệt độ
Thông số kỹ thuật
| Đơn vị xác định số lượngThông số kỹ thuật | |
| Kênh và mạch | 1 kênh * FORJs; 1 mạch * HDMI |
| Điện áp định số | 0 ~ 48 VAC/VDC |
| Sức mạnh dielectric | ≥100VAC@50Hz |
| Chống cô lập | ≥10MΩ@100VDC |
| Sóng kháng tiếp xúc | ≤ 70mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+60°C |
| Độ ẩm làm việc | 60 % RH |
| Mức bảo vệ IP | IP51 |
| Tốc độ vận hành | 0~6000 vòng/phút |
| Chiều kính bên ngoài | Ø 40mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Kích thước và chiều dài dây chì |
Tùy chỉnh |
Sơ đồ phác thảo
![]()
Vòng trượt tích hợp là loạt không chuẩn CENO. POWER / SIGNAL + FIBER OPTIC ROTARY JOINT thiết kế theo ứng dụng đặc biệt, để tích hợp các mạch dòng, tín hiệu và khớp sợi quang.Lượng điện của nó có thể lên đến vài trăm ampere và tín hiệu của nó có thể bao gồm tất cả các loại tín hiệu dựa trên ứng dụng có liên quan. Các khớp sợi quang bao gồm sigell-mode và multimode với kênh khác nhau từ kênh tín hiệu đến hàng chục kênh.sau đó nó được sử dụng rộng rãi trong tùy chọn cần cẩu điện.
![]()
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào