|
|
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | CENO |
| Chứng nhận | CE,RoHS,ISO9001,UL |
| Số mô hình | BCN16B-30-01HD |
HDMI Capsule Slip Ring kết hợp tín hiệu Ethernet điện và USB
BCN16B-30-01HD là CENO Capsule Slip Ring kết hợp điện năng, Ethernet, USB và tín hiệu HDMI 1 kênh.được sử dụng để truyền điện, chuyển dữ liệu giữa một bộ phận cố định và một bộ phận quay. Chúng dễ dàng lắp đặt và được sử dụng rộng rãi trong các thiết bị cỡ nhỏ và vừa, chẳng hạn như camera speed dome, đồ chơi thông minh,Đèn sân khấu và máy bay không người lái, v.v. Để biết thêm thông tin, vui lòng liên hệ với chúng tôi.
Đặc điểm
Ứng dụng
Tùy chọn
Thông số kỹ thuật
| BCN16B-30-01HDThông số kỹ thuật | |
| Dòng điện và mạch | 2 mạch * 12.5A; 1 * 1000M Ethernet; 1 * tín hiệu USB2.0; 1 * tín hiệu HDMI |
| Điện áp định số | 0 ~ 24 VAC/VDC |
| Sức mạnh dielectric | ≥ 300VAC@50Hz |
| Chống cô lập | ≥ 100MΩ@300VDC |
| Sóng kháng tiếp xúc | ≤ 30mΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+60°C |
| Độ ẩm làm việc | 60 % RH |
| Mức bảo vệ IP | IP52 |
| Tốc độ vận hành | 0~300 vòng/phút |
| Chiều kính bên ngoài | Ø16mm |
| Vật liệu tiếp xúc | Kim loại quý |
| Vật liệu nhà ở | Hợp kim nhôm |
| Kích thước và chiều dài dây chì | Tùy chỉnh |
Sơ đồ phác thảo
![]()
Tại sao với CENO
CENO là một công ty công nghệ trong lĩnh vực vòng trượt tham gia nghiên cứu và phát triển, sản xuất và bán hàng.Chúng tôi có thiết bị tiên tiến và các dụng cụ thử nghiệm chính xác cao để đảm bảo chất lượng sản phẩm và hiệu suất đáng tin cậyKhu vực cơ sở bao gồm 3000 mét vuông và nằm ở Thâm Quyến Trung Quốc.
![]()
Chứng nhận
ISO9001, CE, RoHS, UL, chống nổ
![]()
CENO lợi thế
Thành viên trong đội ngũ kỹ thuật có hơn 10 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực vòng trượt. Các nhà điều hành làm việc trên quy trình quan trọng đều có trình độ đào tạo nội bộ.
Dịch vụ CENO cung cấp
Dịch vụ tư vấn 24 giờ 7 ngày.
Sản xuất hàng loạt và tùy chỉnh.
Giải pháp cung cấp cho hệ thống xoay 360 °.
Chào mừng bạn tham khảo ý kiến của chúng tôi với yêu cầu của bạn cho bất kỳ 360 ° hệ thống xoay. Chúng tôi sẽ cung cấp một dịch vụ dừng lại cho bạn kịp thời trả lời các câu hỏi của bạn.
Liên hệ với chúng tôi bất cứ lúc nào